Dự án UP!15 – Alpha

₫0 of ₫0 RaisedCampaign has ended
0%
Đối tượng học sinh: Các bạn học sinh đến từ các trường ở nông thôn.

Mục đích: Nhằm giúp các bé nâng cao khả năng giao tiếp bằng tiếng Anh và tự tin hơn khi nói chuyện với người nước ngoài.

Hình thức học:
- Học qua phần mềm Zoom, cần có máy tính hoặc điện thoại có kết nối internet và cài đặt sẵn phần mềm Zoom
- 1 lớp học sẽ gồm 5 - 6 học sinh + 1 giáo viên người Singapore + 1 trợ giảng người Việt Nam

Số lượng: 45 - 54 students ( sẽ chia làm 9 phòng học khác nhau)

Thời gian học:
Lesson 1: Greetings / English Grammar: Sun (15 May, 2022): 9am - 11am
Lesson 2: Clock Time: Sun (22 May, 2022): 9am - 11am
Lesson 3: Day and Date: Sun (29 May, 2022): 9am - 11am
Lesson 4: Number and Things: Sun (5 June, 2022): 9am - 11am
Lesson 5: Places: Sun (12 June, 2022): 9am - 11am
Lesson 6: Food: Sun (19 June, 2022): 9am - 11am
Lesson 7: About People: Sun (26 June, 2022): 9am - 11am
Lesson 8: Animals: Sun (3 July, 2022): 9am - 11am
Lesson 9: About Singapore: Sun (10 July, 2022): 9am - 11am
Lesson 10: Recap/Closing: Sun (17 July, 2022): 9am - 11am

Leave a Comment